Lokacin aiki da janareta na diesel, yana da mahimmanci a ba da fifiko ga aminci. Ga wasu mahimman la'akari: Karanta littafin: Sanin kanku da littafin janareta, gami da umarnin aiki, jagororin aminci, da buƙatun kulawa. Prop...
Duba Ƙari >>
Hasumiyar hasken diesel na'urori ne masu haske waɗanda ke amfani da man dizal don samar da haske na ɗan lokaci a waje ko nesa. Yawancin lokaci sun ƙunshi hasumiya mai tsayi tare da fitilu masu ƙarfi da yawa waɗanda aka ɗora a sama. Injin diesel ne ke ba da wutar lantarki, yana samar da reli ...
Duba Ƙari >>
Don rage yawan amfani da na'urorin janareta na diesel, AGG ya ba da shawarar cewa a yi la'akari da matakai masu zuwa: Kulawa da sabis na yau da kullun: ingantaccen saitin janareta na yau da kullun na iya haɓaka aikin sa, yana tabbatar da yana aiki da kyau da cinyewa.
Duba Ƙari >>
Gabatarwar mai sarrafawa Mai sarrafa saitin janareta na diesel na'ura ne ko tsarin da ake amfani da shi don sa ido, sarrafawa, da sarrafa aikin saitin janareta. Yana aiki a matsayin kwakwalwar saitin janareta, wanda zai iya tabbatar da aiki na al'ada da ingantaccen aiki na saitin janareta. &...
Duba Ƙari >>
Lalacewar amfani da na'urorin haɗi mara izini da kayan gyara Amfani da na'urorin na'urorin na'urorin janareta na diesel mara izini da kayan gyara na iya samun lahani da yawa, kamar rashin inganci, rashin ingantaccen aiki, haɓakar gyarawa da gyare-gyare, haɗarin aminci, ɓarna...
Duba Ƙari >>
Saitin janareta na lokaci-lokaci & Saitin janareta mai hawa uku Nau'in janareta mai hawa ɗaya nau'in janareta ne na wutar lantarki wanda ke samar da sigar maɗaukakin halin yanzu (AC). Ya ƙunshi injin (yawanci da diesel, man fetur, ko iskar gas) ke aiki da...
Duba Ƙari >>
Hasumiyar hasken dizal na'urori ne masu ɗaukar haske waɗanda ke amfani da man dizal don samar da wuta da haskaka manyan wurare. Sun ƙunshi wata hasumiya da aka yi amfani da fitilu masu ƙarfi da injin dizal mai sarrafa fitulu da samar da wutar lantarki. Hasken dizal zuwa...
Duba Ƙari >>
Saitin janareta na jiran aiki tsarin wutar lantarki ne wanda ke farawa kai tsaye kuma yana ɗaukar samar da wutar lantarki zuwa gini ko wurin aiki a yayin da aka samu katsewar wutar lantarki ko katsewa. Ya ƙunshi janareta mai amfani da injin konewa na ciki don samar da el...
Duba Ƙari >>
Kayan aikin samar da wutar lantarki na gaggawa na nufin na'urori ko tsarin da ake amfani da su don samar da wuta yayin gaggawa ko katsewar wutar lantarki. Irin waɗannan na'urori ko tsarin suna tabbatar da samar da wutar lantarki mara katsewa zuwa mahimman wurare, ababen more rayuwa, ko ayyuka masu mahimmanci idan p...
Duba Ƙari >>
Dizal janareta saitin coolant wani ruwa ne da aka kera musamman don daidaita zafin injin janareta na diesel, yawanci gauraye da ruwa da daskarewa. Yana da ayyuka masu mahimmanci da yawa. Rashin zafi: Lokacin aiki, injunan diesel suna samar da l ...
Duba Ƙari >>