Data Center Generators - AGG Power Technology (UK) CO., LTD.

Generators Center Data

Muna rayuwa a cikin zamani na dijital inda cibiyoyin bayanai waɗanda ke ba da mahimman aikace-aikace da bayanai sun zama mahimman abubuwan more rayuwa.Ko da ƙarancin wutar lantarki na iya haifar da asarar bayanai da lalacewar kuɗi. Don haka, cibiyoyin bayanai suna buƙatar ci gaba da samar da wutar lantarki mara yankewa don kare mahimman bayanai.

 

Masu janareta na gaggawa na iya samar da wuta cikin sauri yayin katsewa don hana taruwar uwar garken. Koyaya, baya ga buƙatar saitin janareta masu dogaro sosai, yana da mahimmanci cewa masu samar da janareta sun mallaki isassun ƙwarewa don tsara hanyoyin da suka dace da takamaiman buƙatun cibiyoyin bayanai.

 

Fasahar da AGG Power ta yi ta zama ma'auni don inganci da aminci a duk duniya. Tare da masu samar da dizal na AGG suna tsayawa gwajin lokaci, ikon samun damar karɓar nauyin 100%, da kuma kulawa mafi kyau, abokan ciniki na cibiyar bayanai za su iya amincewa da cewa suna sayen tsarin samar da wutar lantarki tare da jagorancin dogara da dogaro.

Generators Center Data

AGG NA TABBATAR DA JAGORANCIN LOKACIN MAGANAR CIBIYAR DATA KU, SAMUN WUTA MAI INGANTACCIYA A FARASHIN GASKIYA.

Ƙarfi:

Cibiyar masana'antu ta zamani

Ingantacciyar tsarin samarwa & Gudanar da ingancin inganci

Tabbatattun takaddun shaida na duniya da yawa

Babban fasahar fasaha & ƙarfin jagorancin masana'antu

Kyaututtuka na ƙasa & masana'antu da karramawa

Ƙwararrun ƙungiyar tare da sabis mai inganci

Maganin Wuta:

Maganganun Cibiyoyin Ƙididdigar Ƙirar-Ƙara
Ƙirar ƙira don ɗan gajeren lokacin jagora

Har zuwa 5MW na Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira
Cibiyar Bayanan Edge Har zuwa 5MW

Cibiyar Bayanai ta Kullum Har zuwa 25MW
Har zuwa 25MW na Ƙarfin Shigarwa don Matsakaici-Bayanai Cibiyar

Matsakaicin Matsakaicin Matsayin Cibiyar Bayanai
Yin amfani da ƙira mai sassauƙa mai sassauƙa don saitin janareta don rage ginin wurin da shigarwa

Maganganun Cibiyar Bayanai Mai Girma
Yana goyan bayan shigarwar tarawa da ƙirar kayan aiki

Har zuwa 500MW na Ƙarfin da aka Sanya don Babban Sikelin Bayanai
Cibiyar Bayanai ta Haɗari Har zuwa 500MW

Maganganun ƙananan bayanai na cibiyar bayanai
Ingantaccen ƙira mai ƙima

5MW ƙananan bayanai cibiyar
Ƙirar ƙira don ɗan gajeren lokacin jagora

Edge data cibiyar mafita
Samfurin Akwatin sauti

Yake: Nau'in hana sauti
Wutar Wuta: 50Hz: 825-1250kVA 60Hz: 850-1375kVA
Matsayin Sauti*:82dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50 Hz),
Matsayin Sauti*:85 B(A) @ 7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:L5812 x W2220 x H2550mm
Tsarin Mai:Tankin mai na chassis, goyan bayan babban ƙarfin 2000L chassis tank tank

Kwangila 20-ft

Yake: Nau'in kwantena 20ft
Wutar Wuta: 50Hz: 825-1250kVA 60Hz: 850-1375kVA
Matsayin Sauti*:80dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50 Hz),
Matsayin Sauti*:82 dB(A) @ 7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:L6058 x W2438 x H2591mm
Tsarin Mai:1500L Tankin mai daban

Maganganun cibiyar bayanai na matsakaici
Zane mai sassauƙan tsari

Ya dace da cibiyoyin bayanai har zuwa 25MW
Stackable, sauri da kuma tattalin arziki shigarwa

Maganganun cibiyar bayanai na yau da kullun
Daidaitaccen 40ft

Yake: Daidaitaccen nau'in 40HQ
Wutar Wuta: 50Hz: 1825-4125kVA 60Hz: 2000-4375kVA
Matsayin Sauti*:84dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50Hz),
Matsayin Sauti*:87 dB(A) @ 7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:L12192 x W2438 x H2896mm
Tsarin Mai:2000L Tankin mai daban

Samfuran kwantena na musamman na 40HQ ko 45HQ marasa daidaituwa

Yake: Nau'in kwantena na musamman na 40HQ ko 45HQ
Wurin wutar lantarki: 50Hz: 1825-4125kVA 60Hz: 2000-4375kVA
Matsayin Sauti*:85dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50Hz),
Matsayin Sauti*:88 dB(A) @ 7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:Musamman 40HQ ko 45HQ (Masu girma dabam za a iya tsara don takamaiman ayyuka)
Tsarin Mai:Za a iya tsara shi don takamaiman ayyuka, tare da babban zaɓi na tankin ajiyar man fetur

Maganganun cibiyar bayanai masu girma
Taimakawa ƙirar kayan more rayuwa

500MW babbar cibiyar bayanai
Mafi kyawun tsarin wutar lantarki akan kasuwa

Maganganun cibiyar bayanai na hyperscale
Karami na musamman na anti-akwatin sauti

Yake: Nau'in ƙarami mai hana sauti na musamman
Wutar Wuta: 50Hz: 1825-4125kVA 60Hz: 2000-4375kVA
Matsayin Sauti*:85dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50Hz),
Matsayin Sauti*:88 B(A)@7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:L11150xW3300xH3500mm (Masu girma dabam za a iya tsara don takamaiman ayyuka)
Tsarin Mai:Za a iya tsara shi don takamaiman ayyuka, tare da babban zaɓi na tankin ajiyar man fetur

Samfuran kwantena na musamman na 40HQ ko 45HQ (2)

Yake: Nau'in kwantena na musamman na 40HQ ko 45HQ
Wutar Wuta: 50Hz: 1825-4125kVA 60Hz: 2000-4375kVA
Matsayin Sauti*:85 dB(A) @ 7m (tare da kaya, 50Hz),
Matsayin Sauti*:88 dB(A) @ 7m (tare da kaya, 60 Hz)
Girma:Musamman 40HQ ko 45HQ (Masu girma dabam za a iya tsara don takamaiman ayyuka)
Tsarin Mai:Za a iya tsara shi don takamaiman ayyuka, tare da babban zaɓi na tankin ajiyar man fetur
Tsarin kayan aiki:Za'a iya aiwatar da ƙirar kayan aiki kamar ƙirar saiti na janareta da ƙirar tushen tankin mai bisa ga yanayin wurin aikin.

Bar Saƙonku


Bar Saƙonku